Nr katalogowy: 323

Maria ŻABOKLICKA-BUDZICHOWA (1924-1977)

Nr katalogowy: 323

Behemoth i Małgorzta, 1976

olej, płótno; 80 x 60,5 cm;
sygn. i dat. p. d.: MZB / 76;