Nr katalogowy: 113

Zdzisław CYANKIEWICZ - CYAN (1912-1981)

Nr katalogowy: 113

Ofiara, 1949

akwarela, gwasz, papier, 63 x 47,5 cm; sygn. i dat. p. d.: Cyan 49