Zdzisław LACHUR (1923 - 2007)
Lot No.: 308
Orkiestra, 1998
olej, tektura, 79 x 60 cm;
sygn. p. d.: Z. Lachur
olej, tektura, 79 x 60 cm;
sygn. p. d.: Z. Lachur;
na odwrocie napisy: ORKIESTRA / z cyklu: JUDAICA / 1998 / Z. Lachur