Nr katalogowy: 331

Eduard PETRASHESHYN (ur. 1994)

Nr katalogowy: 331

Justin 1, 2021

akryl, płótno; 100 x 80 cm;
sygn., dat. i opisany na odwrocie: "Justin" / EDUARD PETRASHESHYN / 2021 r.
estymacja: 1 200 - 1 400 zł