Nr katalogowy: 1053

F. BAUDRE ? (XIX w.)

Nr katalogowy: 1053

Zawierzenie, 1837

olej, płótno; 41 x 32,5 cm;
opisany na odwrocie: F. Baudre (?) / pinxit 1837.
estymacja: 2 300 - 2 800 zł