Nr katalogowy: 106

Franciszek TUREK (1882-1947)

Nr katalogowy: 106

Barbakan krakowski, 1937

akwarela, papier; 34 x 48,5 cm;
sygn. i dat. p. d.: 1937 Fr. Turek XI